Rk9930a / b sanarwar kan layi mai sarrafa tsarin juriya na ƙasa

Meiruike ya gode wa duk sababbin abokan ciniki da tsofaffi don goyon bayan su da amincewa, wanda ke sa mu kara himma don mayar da hankali ga ƙididdiga na kimiyya da fasaha, zuba jari mai yawa na ɗan adam da kayan aiki a cikin bincike da ci gaba da sababbin samfurori, da kuma sa samfurorinmu su zama kimiyya, atomatik kuma mai hankali.

Abubuwan fitarwa na halin yanzu na rk9930 jerin shirye-shiryen sarrafawagrounding juriya magwajinyana ɗaukar martani na hardware da fasahar sarrafa MCU mai sauri don sanya fitar da fitarwa ta yanzu ta tabbata kuma abin dogaro.

Yana iya nuna ƙimar halin yanzu da ƙimar juriya a ainihin lokacin, kuma yana da aikin daidaita software.An sanye shi da haɗin gwiwar PLC, wanda zai iya samar da cikakkiyar tsarin gwaji tare da kwamfuta ko PLC.

Kayan aiki yana da halaye masu zuwa:

1. An karɓi nunin LCD 5-inch, kuma sigogin nuni suna ɗaukar ido da fahimta.An karɓi fasahar haɗa siginar dijital ta DDS don samar da barga, tsantsa da ƙarancin karkatacciyar igiyar ruwa;

2. Ƙididdigar halin yanzu: ƙimar kwanciyar hankali na halin yanzu yana cikin 1%, don kauce wa canjin fitarwa na halin yanzu saboda rashin daidaituwa na halin yanzu da ƙarfin lantarki da canjin kaya;

3. Tare da aikin ƙararrawa na buɗewa.Matsakaicin lokacin gwaji: 999.9s;

4. Ana amfani da hanyar tashoshi huɗu don kawar da tasirin juriya na lamba;

5. Mitar fitarwa 50Hz/60Hz na zaɓi.Yana da aikin juriya na sama da ƙananan ƙararrawa;

6. Ƙwararren aiki na harshe biyu a cikin Sinanci da Ingilishi na iya saduwa da bukatun masu amfani daban-daban, tallafawa ajiya mai yawa da saduwa da bukatun aikace-aikacen gwaji daban-daban;

1

3

6

11

12


Lokacin aikawa: Agusta-11-2022
  • facebook
  • nasaba
  • youtube
  • twitter
  • blogger
Fitattun Kayayyakin, Taswirar yanar gizo, Mitar Wuta, High Static Voltage Mita, Mitar Calibration Mai Girma, Mitar Dijital Mai Girman Wuta, High Voltage Mita, Dijital High Voltage Mita, Duk Samfura

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana